Network Adapters ใน Device Manager หายยยยยยยยยยยยยยยยย

Network Adapters ใน Device Manager หายยยยยยยยยยยยยยยยย
สาเหตุคือ ผมเพิ่งไปเปลี่ยน CPU (i3 4130  3.4 GHZ), Mainborad (ASRock H97M PRO 4)
พอยกกลับมาบ้านเสียบสาย แลน ไฟติด (สีส้มๆ) เข้า Internet ไม่ได้
ไปอ่านในหลายๆที่มา เค้าบอกว่าให้ลง Driver Lan  อะไรนั้น อ่ะครับ ผมโง่ผมเลยไม่รู้ว่า หา Driver Lan มาจากใหนครับ
ใครรู้ตอบคนโง่ๆอย่างผมทีครับ (ขอร้องคร๊าฟฟฟฟ T_T )
ช่วยด้วยน่ะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ ขอบคุนมากๆครับผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่