ไหว้ราหู 26 พ.ย. นี้.. ถามเรื่องการเซ่นไหว้ครับ

คือผมราศีตุลย์พระราหูกับพระเสาร์ กำลังจะย้ายไปลัคนาราศีอื่น ซึ่งก็คือ พิจิก กับ พฤษภ

ถามครับ ของดำ 7 อย่างนี้ ผมกับแม่ไหว้ด้วยของเซ่นชุดเดียวกันได้ไหม? รึต้องแยกของใครของมัน?
แม่ผมราศีพิจิก กะว่า ผมจะไหว้เพื่อส่ง และแม่ผมจะไหว้เพื่อรับพระราหู กรณีนี้จะไหว้เครื่องเซ่นชุดเดียวกันได้มั๊ย?
ผมไปหาข้อมูลมา บางคนเค้าก็ใช้ธูปสีดำๆในการไหว้ แต่ผมใช้ธูปแบบธรรมดาจะได้ไหมครับ??

#ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่