==== คิดถึงทุกท่านในห้องนี้ ====

กระทู้สนทนา
ช่วงหลังมานี้แทบจะไม่ได้เข้ามาอ่านในห้องนี้เลย หายไปจัดการกับชีวิตที่แสนจะวุ่นวายสักหน่อย

มาวันนี้คิดถึงเลยเข้ามาทักทาย เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ลุงๆ ป้าๆ สบายดีกันนะครับผม

รูปก็ไม่มี ไม่ค่อยได้ท่องเที่ยวออกทริปเลย  ภาพนี้ล่าสุด เสาร์ อาทิตย์ที่ผ่านมาครับ

พบเจอคนรักสองล้อออกท่องเที่ยวกันเยอะ จริงๆ สั้นๆ ขอให้ออกท่องเที่ยวกันให้สนุกนะครับผม ขับขี่ปลอดภัย

*** เจ้าของเวอร์ซิสสีดำ ใส่จงอยปากนก ผมคงเรียกถูกนะ เจอแถวแยกไฟแดงเมื่อกาญ
      ผมยืนดักรอถ่ายภาพกลุ่ม เห็นทักทาย ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

*** ขากลับวันอาทิตย์แถวบางเลน ผมขี่แช่เลนซ้าย ขออภัยรถยนต์นะครับ ไม่ทันได้สังเกต
      มัวแต่จะดูว่า ขบวนรถบัสที่วิ่งขวา ขับ 70-80 ขี่อยู่ข้างๆเหนื่อยใจแทน ถนนมีแค่ 2 เลน พอดีเหลือบมองกระจกข้าง
      เลยหลบเข้าไหล่ทางให้ ขอภัยนะครับ (มีรถพี่ขวดนำ หรือว่า มันจำกัดความเร็วผมไม่ทราบ ต้องขออภัย)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่