[CR] Let's Eat รีวิว: Little Hideout ถ.ฉิมพลี

Little Hide Out ถ.ฉิมพลี
.
.
วันนี้พามาลองขนมสไตล์ฝรั่งเศสกับกาแฟนุ่มๆกันครับ ร้านนี้ผมยกให้เป็นร้านในดวงใจอีกร้านครับ เพราะไม่ไกลบ้าน บรรยากาศดีและขนมอร่อยครับ ตัวร้านใช้บ้านมาตกแต่งครับ บรรยากาศเลยดูอบอุ่นดี จะมีที่นั่งทั้งโซนด้านหน้าร้านที่เป็นเอาท์ดอร์ มีโต๊ะนั่งอยู่7-8โต๊ะ หรือจะเป็นในร้านที่เป็นแอร์ มีโต๊ะนั่งอยู่3-4โต๊ะ หรือหลังร้านก็ได้ครับ จะเป็นโต๊ะยาว รองรับได้อีกประมาณ20คนได้ ส่วนโซนชั้นสองจะเปิดเป็นแกลลอรี่เร็วๆนี้ครับ
.
.
ร้านนี้เพิ่งเปิดได้ไม่นาน ขนมที่เห็นในตู้ก็จะมีแค่เฉพาะเสาร์ อาทิตย์ครับ ผมไปมารอบนึงคือตอนเสาร์5โมงเย็น แล้วขนมในตู้จะเหลือแค่ทิรามิสุอย่างเดียวในตู้ ผมเลยขอมาใหม่ เพราะอยากลองขนมตัวอื่นๆมากกว่า สายวันรุ่งขึ้นผมไปใหม่อีกรอบครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ ขนมเต็มตู้เลย 555 ส่วนวันธรรมดาก้จะมีเป็นToastกับไอศครีมแทนนะครับ

ชื่อสินค้า:   Little Hideout
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น