สอบถามเที่ยวเชียงใหม่หน่อยนะ

มีโปรแกรมไปเที่ยวเชียงใหม่ 4 วัน 3 คืน
ตอนแรกมี plan ไว้ว่า
วันที่ 1 ขับรถออกจาก กทม. ตี 5 กะว่าถึงเชียงใหม่ บ่าย 2  หลังจากนี้ยังไม่มีโปรแกรมครับ

วันที่ 2 (เช้า) ตั้งใจจะไปทางเส้นทางดอยสุเทพ ปุย แล้วลงมาไหว้ครูบา  
          (บ่าย) สวนราชพฤกษ์ ไนท์ซาฟารี

วันที่ 3 (เช้า) ม่อนแจ่ม บ้านม่อนม่วน
          (บ่าย) สวนพฤกษศาสตร์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ น้ำตกแม่สา
          (ค่ำ) ถนนคนเดินวัวลาย

วันที่ 4 (เช้า) ยังไม่มีโปรแกรม
         (บ่าย) เดินทางกลับ กทม

อยากถามว่า

(1) ถ้าอยากไปดอยอินทนนด้วย ไม่รู้ว่า วันที่ 2 และวันที่ 3 มันสามารถมาอยู่ในวันเดียวกันได้ไหม เช้าม่อนแจ่ม บ่ายดอยสุเทพ
(2) ช่วยแนะนำ โปรแกรม บ่ายวันที่ 1 และ เช้าวันที่ 4 ให้หน่อยครับ
(3) โปรแกรมประมาณนี้โอเคไหมครับ หลวมไป หรือแน่นไป (อยากเที่ยวให้คุ้มครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่