ปรางค์! พี่อยากให้หนูได้ มา..พี่จะมอบคาถาให้

กระทู้สนทนา
แน๊ต ไม่ใช่คู่ต่อสู้หนู  เพราะแน็ตแพ้โหวตหนูแน่ๆ

บิว เป็นคู่ต่อสู้คนเดียวของหนู ชิงดำกับบิวแน่นอน
เขาจะได้ฐานเสียงเด็กแนว เด็กวัยรุ่น  ฐานจึงแคบกว่าหนู แถมไม่ค่อยโหวต

จุดอ่อนของบิว คือ บิวร้องเพลงเป็นแนวเดียว คือแนวอึดอัด

ต่อไปนี้ คาถาชนะเลิศ เงินล้าน
"...โอม จงเลือกเพลงไทย ฐานกว้าง มหาชน
เรื่องร้องไม่ห่วง ให้เน้นเรื่องโชว์
เลือกเพลงที่ฟังแล้วสบายใจ มีความสุข ให้คนดูเลือกชัดๆไปเลย
จะให้แนวบิวชนะหรือจะให้แนวหนูชนะ โหวต!..."

ใครช่วยแนะเพลงน้องที
แม่พุ่มพวงดีมั๊ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่