จิมมี่ the voice ??? ดีขนาดนั้นเลยหรือ

แค่สงสัยนะครับ   ผมก็ว่าเขาร้องดีมากเหมือนกัน ทั้งอารมณ์ ทั้งเทคนิค  แต่แค่สงสัย
ว่าเขาร้องดีจนเป็นกระแสแรงขนาดนี้เลยหรือ ?
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอลองดูหลังวินาทีที่ 2.08 นะครับ  หรือจะฟังทั้งอันก็ได้

นี่ก็จาก the voice เหมือนกัน  แค่สงสัยว่า สูงระดับ jimmy เป็นกระแสกันสุดๆ
แต่สูงระดับคลิปนี้ ไม่เห็นมีใครแคร์เลย ????
เลยสงสัยครับ ว่า จิมมี่ ร้องดีจนต้องเป็นกระแส คนตั้งกระทู้ นิวฟีดขึ้นเต็มไปหมดขนาดนี้เลยหรือ?????
รบกวนผู้เชี่ยวชาญ comment หน่อยครับ ?? หรือหูผมไม่ถึงเอง 555555

ไม่ต้องเสาะหาครับ  บอกเลยผมเป็นแฟนคลับ พี่แต๊ก the voice s1
(ถึงแม้ว่าปัจจุบันจะ cheer น้อง image อยู่ก็ตาม)
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
ผมว่าร้องดีกว่าแต๊กที่คุณเชียร์อะ
ความคิดเห็นที่ 2
อมยิ้ม36สำหรับโชว์เมื่อวานอ่ะ  จิมมี่ ร้องออกมาได้ดีเลิศจริง ๆ นะ  ร้องดีที่สุดในบรรดาผู้เข้าแข่งขันในรอบน็อกเอาท์ทั้งหมดเลยด้วย  
แถมร้องปิดเป็นโชว์สุดท้าย แล้วจู่ ๆ รายการก็ช็อคคนฟัง โดยการที่เจ๊คิ้ม ไม่กดเลือกจิมมี่

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อมยิ้ม03แต่ถ้าถามว่า จิมมี่  ร้องดีที่สุดในบรรดาผู้เข้าแข่งขันรายการ The Voice ทั้งหมดตั้งแต่ปี 1 จนถึงปี 3 เลยหรือเปล่า?  ขอตอบเลยว่า ไม่ได้ร้องดีที่สุด เพียงแต่ว่าเมื่อวานนี้การตัดสินของกรรมการ(เจ๊คิ้ม) ค้านสายตาคนฟัง/คนที่ดูรายการนี้ มากเหลือเกิน  เกินจะทนไหว ก็เลยเกิดเป็นกระแสด่ากรรมการ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่