คนเก่าๆในห้องหว้ากอหายไปไหนครับคุณหมอjfkคุณช่างไฟเสี่ยโยๆลๆเปลี่ยนชื่อหรือครับ?

กระทู้สนทนา
อ่านห้องนี้มานานคนเก่าๆหายไปไหนหมดครับแต่ก่อนมีมิตติ้งกับห้องเครื่ิองแป้งด้วย ผมอ่านอย่างเดียวคนเก่าๆตั้งกระทู้ตอบกระทู้ดีมากมีความรู้และช่วยเหลือในสิ่งที่คนอื่นอยากรู้ได้ดีมากครับท่านเก่าๆเหลานั้นหายไปไหนครับผมไม่เห็นชื่อเลยหรือว่าเปลี่ยนชื่อครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่