เขาค้อ-ภูทับเบิก แบบสบายๆในวันหยุดค่ะ

สวัสดีค่ะ ครั้งนี้เป็นครั้งแรกในการรีวิว การไปเที่ยว และครั้งแรกที่ฝึกถ่ายภาพ แบบมั่วมากๆ 555

หลังจากตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับเรื่องเขาค้อ-ภูทับเบิกไป วันนี้มาส่งการบ้านค่ะ

ปล.ภาพมีหลุดโฟกัสหลายๆรูปนะคะ เพิ่งหัดถ่ายค่ะ ต้องขออภัย T T

เริ่มจากเดินทางเมื่อวันเสาร์ค่ะ ไปกัน 3 ชีวิต เรา สามี พี่ที่สนิทกันค่ะ ออกจากบ้านย่านหนองแขมประมาณ 8 โมงกว่าๆ แวะทานข้าวอะไรอีก กว่าจะออกจาก กทม.ได้ ล่อไปซะ 9 โมง แต่บอกก่อนเลย ทริปนี้ไปแบบชิลๆค่ะ ไม่รีบ 555

เปิดตัวด้วยอาหารเช้า ข้าวมันไก่ก่อนค่ะ เดี๋ยวคนขับรถไม่มีแรง 555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่