แฟนเปลี่ยนไปทำยังไงดี?

กระทู้คำถาม
แฟนเราเค้าเปลี่ยนไปค่ะถึงเค้าจะไม่รู้สึกว่าตัวเองเปลี่ยนไปก็เถอะแต่เรารู้สึกได้ค่ะเรารู้ว่าเค้าไม่เหมือนเดิมเค้าไม่เคยโกหกเราค่ะแต่ตอนนี้เค้าโกหกเราบ่อยมากไม่รู้เหมือนกันว่าเพราะอะไรเมื่อก่อนง้อเราค่ะตอนนี้เค้าไม่เคยแม้แต่จะง้อแถมงอนเรากลับด้วยพอเราไปง้อก็ไม่หายเราเหนื่อยค่ะแต่เพราะรักเราต้องพยายามประคองความรักให้มันดีขึ้นค่ะเมื่อก่อนบอกรักบอกคิดถึงเราตลอดเดี๋ยวนี้ไม่มีค่ะบอกรักก็ไม่มีค่ะฝันดีก็ไม่มีค่ะไม่ค่อยโทรหาไม่ค่อยห่วงเหมือนเมื่อก่อนเค้าบอกว่าไม่ชอบเที่ยวกลางคืนแต่ตอนนี้เค้าไปค่ะแล้วบอกเราว่าไม่ได้ไปโกหกเราอีกเราต้องทำยังไงเค้าถึงจะเหมือนเดิมคะ?หรือว่าเค้าเบื่อเราแล้ว?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่