ปรึกษาราคาตั๋วเครื่องบินกรุงเทพ-ซูริคค่ะ

ปรึกษาค่ะ ราคาตั๋วเครื่องบินกรุงเทพ-ซูริค ของswiss air เดือนพค58ที่ราคาคนละ เกือบ33,000฿ (รวมbooking) ราคานี้ok ไหมคะ
จะมีแนวโน้มที่จะมีตั๋วโปรออกมาถูกกว่านี้ไหมคะ
ดูราคาตอนนี้ถูกกว่าบินต่อเครื่องซะอีก
มีข้อแนะนำอะไรเกี่ยวกับสายการบินนี้ก็เป็นพระคุณค่ะ
ขอไม่เดินทางแบบที่ใช้จุดตั้งต้นกับจุดสุดท้ายคนละที่นะคะ ไม่สะดวกกับสังขารผู้ชราค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่