ขออนุญาติ สอบถามหนังฝรั่งเรื่องนึงค่ะ มันหักมุมแบบงงๆ

กระทู้คำถาม
พอดีพี่มาเปิดหนังฝรั่งหงเรื่องนึงค่ะ มาเปิดดูช่องฟรี ทีวี มาดูตอนใกล้จะจบชื่อเรื่องหนังก็ไม่มี

ประเด็นคืองง ตอนท้ายๆ ของเรื่องมากๆ เลยค่ะ มีใครพอจะทราบมั้ยค่ะว่า ชื่อเรื่องมันชื่ออะไร หรือ ถ้าใครดูแล้วก็ สปอยให้ฟังหน่อยนะค่ะ

เริ่มเรื่องที่เห็นฉากใกล้จะจบเลยนะค่ะ ....

มีผู้หนี ผช หรือ เพศอะไรไม่แน่ใจนะค่ะ ลักษณะเค้าจะ ใส่คลุมหัวสีน้ำตาล ปริศนา อยู่บนเรือ และกำลังตามล่า ผู้หญิงคนนึง ใส่เสื้อกล้ามสีขาว วัยกำลังเป็นแม่คนใส่ขาสั้น ผมสีทองลอน เลยบ่า มานิดนึง กำลังหนี ชายปริศนา และแล้วก็ต่อสู้กัน ผญ ผลักตกลงเรือ ผญ รู้สึกตัวอีกทีตอน อยู่ชายหาด และหาทางกลับบ้านไป แล้วก็เข้ามายังบ้านตัวเอง ดันเจอ ผญ คนนึง หน้าเหมือนตัวเองอยู่กับลูกชาย แต่เธอคนนั้น ลงมือตบลูกตัวเอง จากนั้น ผญ เลยทำการงงมือฆ่าตัวเองอีกคนทิ้ง แล้วพาลูกหนีขับ หนีไปได้ซักพัก รถกับรถบรรทุก รถคว่ำจากนั้นก็ตายทั้งแม่ลูก แล้วอยู่ดีๆ ร่าง ผญ อีกร่างก็โผล่ขึ้นมาพร้อมมีคนขับแท็กซี่ บอกเชิงว่าเค้าไม่รอดแล้ว นางเอกบอกพาไปส่งที่ท่าเรือ จากนั้นเรื่องก็จบ แล้วเรา งงๆ อ่ะ อยากดูตั้งแต่แรกแต่ไม่รู้ชื่อเรื่อง

พิมอะไรผิดไปขอโทษด้วยนะค่ะ ตั้งกระทู้ครั้งแรก แห่ๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่