จากซ.กันตนาบางใหญ่ ไป บางกรวย มีรถโดยสารมั้ยคะ?

พอดีว่าได้งานที่บริษัทแถวบางกรวยน่ะค่ะ(หมู่บ้านศิขรินทร์)  แต่ไม่ทราบว่าสามารถนั่งรถโดยสารประจำทางไหนได้บ้าง

เพราะบ้านอยู่ซ.กันตนา บางใหญ่น่ะค่ะ เคยนั่งแท๊กซี่ไปครั้งหนึ่งแต่ว่าถ้านั่งทุกวันก็คงไม่ไหวน่ะค่ะ

อยากทราบว่ามีรถประจำทางใดที่ไปได้จาก ซ.กันตนาบ้างมั้ยคะ?

ครั้งที่แล้วแท๊กซี่พามาเส้นถ.บางกรวย-ไทรน้อยแล้วจอดตรงปั้มปตท.น่ะค่ะ  แต่เหมือนคนแถวนั้นบอกว่าจะมีรถประจำทางผ่านมาเส้น ธ.กสิกรน่ะค่ะ

แนบแผนที่จุดหมายที่จะไปค่ะ ใครที่ทราบรบกวนด้วยนะคะ; v ;

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่