อยากสอบถามเรื่องสายการบินหน่อยครับ

คือผมสงสัยว่า ไฟท์บินนี่ถ้าเลขเหมือนเดิม พวกกัปตันกับลูกเรือนี่เค้าอยุ่ประจำไฟท์นั้นๆ หรือเปล่าครับหรือเปลี่ยนไปตลอด อย่าง TG ของประเทศเราอะครับ มีลูกเรือต่างชาติด้วยเหรอครับ คือผมเจอเค้าบนเครื่องรู้สึกคุ้นๆหน้าแต่ไม่ได้ขอการติดต่อไว้เค้าเป็นพนักงานบนเครื่องอะครับ อยากถามว่าจะติดต่อสอบถามถึงเจ้าตัวได้จากช่องทางไหนครับบ้างไหมครับ หรือไม่ได้แล้ว จะดูแปลกไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่