ผมจะมาแลกเปลี่ยนความรู้ทางธุรกิจหน่ะครับ

ตอนนี้ผมเอง เรียนจบมาก็จะครบปีได้ละ วันเดือนปีมันเร็วมากเลย ทุกสิ่งอย่างไว ผมทำงานได้ 6 เดือน แล้วก็เจอมรสุมเล็กน้อย แม่ของผมมาเป็นอัมพฤกซีกซ้าย เนื่องจากมีเลือดออกในสมองซีกขวา 3 ซม. ทำให้ต้องกายภาพพักฟื้นอยู่ที่ รพ. ตอนนี้ผมเองอยากมีธุรกิจของตัวเอง ผมมองทางธุรกิจ เครื่องดื่มที่มีประโยชน์ต่อสุขภาพ ผมอยากทราบว่าผู้รู้ หลายๆ ท่านคิดยังไงบ้างกับธุรกิจด้านนี้ แล้วอยากปรึกษาแลกเปลี่ยนความคิดกัน
  ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนที่มาแลกเปลี่ยนนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่