วีเจ จากเนเธอแลนด์ อยากร่วมงานด้วย จะรู้ได้งัยว่าเป็นตัวจริงคะ

พอดีว่ามีน้องสาวเค้าเพิ่งเริ่มทำกระเป๋าขายในเน็ต
แล้วทีนี้มีวีเจ คนนึงเค้ามาโพสต์ใน IG ว่าอยากร่วมงานด้วย
น้องเค้าก็เลยเมลล์หา  ก็คือเค้าบอกว่าถ้าเราส่งกระเป๋าไปให้เค้า
เค้ามีคน follow ig เยอะ  เค้าจะลง Review ให้
ซึ่งเค้าให้จัดส่งของที่ Manager เค้า
ก็เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยคะว่า  เราควรส่งกระเป๋าไปให้เค้าไม๊คะ
เพราะค่าจัดส่งแพงเหมือนกัน 900 บาท
เพื่อนๆหรือใครๆเคยมีประสบการณ์หรือคำแนะนำยังไงบ้างค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
โอกาสเป็นมิจฉาชีพ 95%
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่