ที่ญี่ปุ่น รถไฟแบบ LTD.EXP super azusa มีอาหารขายบนรถไฟไหม๊คะ

ที้ญี่ปุ่นรถไฟแบบ LTD.EXP super azusa มีอาหารขายบนรถไฟไหม๊คะ? ยิ้ม

ต้องออกเดินทางตั้งแต่เช้าเพื่อไปปราสาทมัตสึโมโต้ค่ะ ดูแล้วต้องใช้เวลาบนรถไฟสายนี้ถึงสามชม. จึงอยากกินข้าวเช้าในขบวนรถเลยค่ะ
แต่ไม่รู้ว่า ในขบวนรถมีอาหารขายรึเปล่า รบกวนผู้รู้มาตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
มีเดินขายตลอด พวกข้าวกล่อง ขนม  น้ำ คนขาย
น่ารักทุกขบวน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่