###[Glory Glory Man United ] จากที่คิดว่าเราจะไม่รอด Arsenal 1-2 Man Utd ทะยานขึ้นที่ 4 ###

โอ๊ยยยย หัวใจหนูจะวาย คิดว่าเราจะไม่รอด หลังจากเห็นแผนการเล่น 3-5-2
และการจัดตัวผู้เล่น หนูคิดว่าโดนอิแดนกะพี่ชายเล็กยิงแน่ๆ
ไม่คิดว่าเราจะได้ประตูขึ้นนำจากการทำเข้าประตูตัวเองของพี่กิ๊บ
และเรายังได้ลูกที่สองของพี่รูนด้วยย ทั้งๆที่น่อลบุกแทบตาย
หน้าเหลือเชื่อจริงๆสำหรับหนู 555555555

##แต่หนูเข้าใจนะ ว่าที่เราต้องเล่นแผนนี้เพราะตัวผู้เล่นมันบังคับ ><
##ขึ้นที่ 4 ล่ะ มีฟามสุข ><

##3 แต้มนอกบ้านนัดแรก ><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่