ใบ กว ภาคีวิศวกร สามารถเซ็นรับรองความปลอดภัยได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
มีใบ กว แต่เป็นแค่ภาคี อยากรู้ว่าสามารถเซ็นรับรองความปลอดภัยได้ไหมครับ
เป็นภาคีวิศวกรไฟฟ้าครับ
ปล.
1 แล้วคิดค่าเซ็นกันเท่าไหร่ครับ
2.สำหรับคำติ ครับ ต้องขอโทษด้วยครับ เผอิญทำสายโรงงานตลอดไม่ได้ใช้เลยครับ
พอจะมีโอกาสได้ใช้ก็เลยต้องถามเพื่อความชัวร์ไว้ก่อนครับ
รู้เพียงแต่ว่าเซ็นออกแบบยังไม่ได้
ขอบคุณสำหรับคำติครับ จะเอาไปปรับปรุงพัฒนาตัวเองครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่