จูรินะ นี่ป่วยบ่อยหรอคะ เห็นไม่ค่อยขึ้นสเตจเท่าไหร่เลย (SKE48)

พอดีว่าช่วงนี้ เริ่มมาในไล่ดูสเตจของ SKE ค่ะ
เปิดดูย้อนไปเรื่อยๆ ทีม E ก็ไม่ค่อยเห็น เรนะ ขึ้นเท่าไหร่
ทีม S ก็ไม่ค่อยเห็น จูรินะ ขึ้นเท่าไหร่เหมือนกัน

อย่างเรนะ เรายังพอเห็นว่า งานนอกเค้าเยอะมาก ถ่ายนู่นนี่ แล้วก็อะไรต่อมิอะไรเต็มไปหมด
แต่จูรินะ เราไม่ค่อยเห็นว่างานนอกจะเยอะแบบ เรนะเท่าไหร่(อาจจะน้อยกว่ากัน ครึ่งๆเลยมั้งคะ แล้วก็เห็นมีแฟนๆบ่นกันด้วยว่า จูรินะไม่ค่อยได้งานเดี่ยว)
เลยสงสัยว่า งานนอกก็น้อย แล้วทำไมถึงไม่ค่อยมีเวลาว่างขึ้นสเตจ หรือว่าน้องป่วยบ่อยคะ เพราะเห็นช่วงหลังมีจะเป็นลมบนเวทีด้วย

แล้วใครมีสเตจทีม S ที่จูรินะขึ้น แล้วแนะนำว่าสเตจนี้ควรดู รบกวนช่วยแจ้งให้ด้วยนะคะว่าวันไหน จะได้ไปหามาดูค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่