ธุรกิจของฝากขายชาวต่างชาติ

ผมอยากจะขอความรู้จากเพื่อนๆที่ทำอาชีพไกด์ทัว ทำอาชีพเปิดร้านของฝาก ทำอาชีพขับรถทัวร์รถตู้พาเที่ยว หรือที่ต้องทำธุรกิจค้าขายกับชาวต่างชาติที่มาท่องเที่ยวในไทย
คือ ผมกำลังทำสินค้าตัวใหม่ เกี่ยวกับน้ำหอมที่แปลกใหม่สมัยใหม่และตรงจุดของฝาก อยากจับกลุ่มขายชาวต่างชาติที่มาเที่ยวในไทย อยากทราบว่าในการกระจายสินค้าให้คนรับสินค้าของผมไปขายเริ่มยังไงดี ตอนนี้ผมพยายามจะหารายชื่อ แล้วพยายามโทรไปแต่เหมือนยังมิรู้จะเริ่มยังไง ผมอยากขอข้อมูลว่าใครรู้ข้อมูลทางด้านนี้แล้วรู้จักสถานที่ที่เค้ารับสินค้าประเภทของฝากไปขายชาวต่างชาติได้ ผมรบกวนบอกผมหน่อยนะครับ อยากได้ข้อมูลตรงไหนถามผมได้เลยนะ ขอบคุนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่