สาวๆที่ทํางานในสถาบันเสริมความงามโดนบังคับให้ติดขนตาปลอมหรอครับ

พวกสถาบันเสริมความงามทั่วไทยไม่ว่าจะเป็น นิ.. วุ... รมย์...

ต่างมี พนง. จิ้มลิ้มรับแขกอยู่

แต่ผมสงสัยมากคือทุกที่สาวๆเหล่านั้นติดขนตาปลอมกันหมดเลย

ขนาดขนตาปลอมนี่คือแบบว่า หะหะหะเห้ยยย คนหรือนกยูง

นั่งหันหน้าเข้าหาผมเวลากระพริบตาใส่ผมนี่ดูกระพรือมากเลย ลมแรงจนทําเอาหัวเราแทบเถิก

เลยสงสัยว่าเขาบังคับให้ใส่หรอครับหรืออย่างไร

ปล. บางคนใส่แล้วก็สวยนะครับ แต่บางคนใส่แล้วบับบนี่หรือสถาบันเสริมความงาม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่