ฝากถึงบรรดาสองล้อกับสี่ล้อจอมล้ำ...และชอบไปโทษนั่นโทษนี่นะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เห็นตอนช่วงเค้าปราบปรามจอมล้ำกันจริงจัง...มอเตอร์ไซค์บางส่วนชอบอ้างว่า "พวกรถเก๋งจอดขวางบ้าง...ไม่เว้นข้างหน้าให้มอเตอร์ไซค์บ้าง"

ก่อนโทษคนอื่น...ลองดูพฤติกรรมตัวเองก่อนดีไหม...ตอนที่ผมมาถึงไฟแดงนี่รถเก๋งยังมากันไม่ถึง...หลังเส้นทึบมีที่ว่างแน่นอน...แต่ก็ดูกันเองเองครับ

ปล. 1 จริงๆ มีอีก...ตรงแยกพัทยาเหนือ...ช่องระบุชัดเจนด้วยว่าที่หยุดของมอเตอร์ไซค์...และรถเก๋งก็ไม่ได้มาจอดในช่องนั้น...แต่ก็ยังทิ่มล้ำกัน (ตีซะ 10 คันล้ำไปแล้ว 8)...แต่พอดีลืมเปิดกล้อง

ปล. 2 ผมขี่มอเตอร์ไซค์...แต่ไมไ่ด้เข้าข้างมอเตอร์ไซค์ทั้งหมดครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่