----- ใส่สูท แต่นั่ง economy class มันดูแปลกมากเลยหรอครับ -----

ผมจองตั๋ว TG ชั้น economy class เพื่อไปงานแต่งงานเพื่อนช่วงหัวค่ำ เลยจะใส่สูทที่เข้าร่วมงานแต่งขึ้นเครื่องไปเลย

พอถึงจะได้เดินทางไปโรงแรมได้ในทันทีไม่ต้องไปเสียเวลาแต่งตัวอีก แต่เพื่อนบอกว่าใส่สูทแต่นั่ง Economy มันดูตลก

ใส่สูทต้องนั่ง Business หรือ Royal first

อยากถามว่าในความรู้สึกของทุกๆ คนเวลาเห็นคนใส่สูทนั่ง Economy มันดูแปลกไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่