ลอดช่องวัดเจษ อร่อยจริงไหม

กระทู้คำถาม
พอดีเมื่อวันก่อนพี่สาวเล่าให้ฟังว่าเคยกินลอดช่องวัดเจษ นางบอกอร่อยมากกกกก พอเราถามราคา กิโลละร้อยกว่าบาท(โฮ้!!!!!ลอดช่องอะไรแพงขนาด)
เลยอยากรู้ว่ามันอร่อยสมกับที่พี่สาวพูดจริงไหม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เราว่าอร่อยจริงๆค่ะ เพิ่งเคยกินครั้งเดียวเมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมา
ลอดช่องตัวไม่หนานิ่มแล้วก็หอม แต่น้ำกะทิหวานไปหน่อย เราเอามาเติมน้ำเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่