ใครใช้ทั้งโปรแกรม Streaming และ i2Trade ดูหุ้นใน iPad พร้อมกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
เราดูหุ้นจาก iPad ทั้งโปรแกรม Streaming และ i2Trade ค่ะ

หลักๆจะใช้ Streaming  
แต่เพิ่งโหลด i2Trade มาด้วย เพราะมีระบบเตือนเวลา Match

ทีนี้พอกลับมาใช้ Streaming เวลาส่งคำสั่งซื้อ/ขาย มันแจ้งทำนองว่า
username นี้ยังค้างอยู่ที่อื่น ให้ทำการซื้อ/ขาย จากที่นั้น
เราต้องวุ่นเปิดคอมแล้ว log in เข้าเวบของ Kimeng โดยตรงเพื่อส่งคำสั่งอย่างด่วนแทน TT^TT

สงสัยว่าเล่นหุ้นทั้งจาก Streaming และ i2Trade ไม่ได้เหรอคะ
มีใครดูหุ้นจากหลายๆที่พร้อมกันบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่