รบกวนตรวจดู ทริปฮ่องกง ให้หน่อยครับ ว่าโอเคไหม

ขาไปวันที่ 25 พ.ย.57  เวลา 06.45 - 10.15 น. ขากลับ 27 พ.ย.57 เวลา 20.50 - 22.45 น.  พักดิสนีย์ ฮอลลีวูด โฮเทลทั้ง 2 คืนคับ ไปกัน 4ชีวิตและเด็ก 2 ขวบกว่า 1 คน
ตารางการเที่ยว
25พ.ย. - เริ่มจากถึงสนามบินฮ่องกงแล้ว  นำกระเป๋าเข้าไปฝากไว้ที่ รร. ก่อน ยังไม่ถึงเวลาเช้คอิน ----> 12.00หาอะไรกินที่ไหนดีคับ ----> วัดหวังต้าเซียน ----> วัดนางชีและสวนหนานเหลียน
(ใกล้กัน) ----> 17.00 เดินเลดี้มาร์เกตและย่าน มงก๊ก ---->
19.30 เดิน อเวนิว ออฟ สตาร์ และรอดู SOL. ตอน 20.00 น.
----> อาจจะเดินเล่นย่านจิมซาจุ่ยอีกหน่อย และเข้าที่พัก
26 พ.ย. - เดินชมภายในโรงแรม รอเวลา ดิสนีย์แลนด์เปิด เที่ยว ดิสนีย์แลนด์ ทั้งวัน  จนจบการแสดงพลุ  ต่อจากนั้นไปไหนดีครับแนะนำที
27 พ.ย. - มี 2 ที่ที่อยากไปคือ นองปิง และ รีพัลส์ เบย์  ควรไปที่ไหนก่อนดีครับ
รบกวนตรวจดูให้หน่อยครับ  แนะนำเพิ่มเติมได้ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่