เปลี่ยนสิทธ์จาก สกส เป็นบัตรทอง

กระทู้คำถาม
ดิฉันจะแจ้งยกเลิกใช้สิทบัตร สกส
มาเป็นบัติประกันสุขภาพหรือบัติทอง
ต้องทำอย่างไรบ้างคะใช้เวลานานมั้ย
คือดิฉันอย่ากับสามีที่เป็นข้าราชการมา2ปีแล้วแต่ทำไมสิทยังไม่เปลี่ยนให้(เพิ่งทราบวันนี้ค่ะเพิ่งไปหาหมอมา)รบกวนตอบให้ความรู้หน่อยนะคะดิฉันต้องไปรักษาตัวค่ะจะต้องใช้สิทประกันสุขภาพ30บาทเพราะดิฉันไม่มีเงินจ่ายค่าผ่าตัดแน่ๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่