ขายขนมปังช่วงเร่งด่วน

คือผมอยากสอบถามเพื่อนๆว่าผมกำลังจะรับขนมปัง ไปขาย โดยขนมปังของผมบรรจุ ห่อสวยงามครับ มิดฃิด สะอาด ผมทานแล้วอร่อย ผมจะขายกล่อละ 25 บาท 1 กล่องมีประมาณ 3 ชิ้น  มันจะแพงไหมครับ มี ชืฟฟอน ใบเตย กาแฟ มี สังขยา มี เค้กกล้วยหอม พายไก่ ลูกเกดแฮม ทุกอย่างสะอาด หอมครับ เพพื่อนคิดว่าผมจะขายได้ไหมครับ  ผมคิดว่า คนที่เดินทางตอนเช้าเขารีบ เพื่อไปทำงานเขาน่าจะเอาขนมปังของผมติดมือไปสักชิ้น  ไม่มีกลิ่นฉุนพกพาก็ง่าย ผมจะยืนขายทางขึ้นบีทีเอส แล้วก็อาจจะเป็นป้ายรถเมย์ที่คนเยอะๆ เพื่อนช่วยคิดหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่