เราสามารถใช่คำ Total Monthly / Total Weekly ในการทำงานได้หรือป่าว เช่นรวมยอดทั้งหมด สัปดาห์ / เดือน

เราสามารถใช้คำ Total Monthly / Total Weekly ในการทำงานได้หรือป่าว เช่นรวมยอดทั้งหมด สัปดาห์ / เดือน

ถ้าผมจะใช้คำว่า Total Monthly ในช่องยอดรวมของที่เบิกทั้งเดือน และ

ถ้าผมจะใช้คำว่า Total Weekly ในช่องยอดรวมของที่เบิกทั้งสัปดาห์ ได้หรือป่าวครับ

ภาษาอังกฤษผมก็ไม่ค่อยเก่งอะไรหรือแทบไม่ได้เลย ถ้าเขียนเป็นภาษาไทยไปกลัวหัวหน้าจะอ่านไม่ออก แกเป็นคนฟิลิปปินส์อะครับ

เลยอยากจะใช้ ยอดของทั้งสัปดาห์ Total Weekly / ยอดของทั้งเดือน Total Monthly

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่