ระบบย่อยมีปัญหาคะ ช่วยที !!

สวัสดีคะ   เข้าเรื่องเลยละกัน    เราท้องเสียมา2วันพึงหาย  พอหายจาท้องเสียมาเป็นกรดไหลย้อยแถมอึไม่ออกด้วยกินข้าวก็มีแต่ลมในท้อง กินได้ไม่ถึง10คำ ท้องบวมมาก กรดไหลย้อยเราเป็นๆหายๆ มาเกือบปีแล้วคะ  ระบบขับถ่ายก็ร่วนๆ เดี้ยวอึเป็นก้อนเป็นกากผสมน้ำบ้าง  บ้างวันก็ถ่ายหลายรอบบ้างทีก็หลายวันกว่าจะทาย  ท้องมันร่วนๆไปหมดเลยคะ  กราบกรานผู้รู้ช่วยบอกทีเถอะว่าเราเป็นอะไรกันแน่ ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่