สอบถามถึงที่พัก บนภูเรือ

สวัสดีคับเพื่อนๆพี่ๆพันทิพที่น่ารัก ทุกๆท่านครับ
   พอดีผมกับเพื่อนๆ ได้ตัดสินใจจะไปหาที่เที่ยวกัน เลือกไปเลือกมาอย่างนานก็ มาสรุปกันที่ภูเรือ เป็นคำตอบสุดท้าย....
ทริปนี้มีเพื่อนๆไปกันทั้งหมด11ชีวิต จะออกเดินทางกันวันที่13 ธ.ค. กลางคืนเดินทางโดยรถส่วนตัว แต่ตอนนี้ยังหาที่พัก ที่รองรับสำหรับ11ชีวิต
ยังไม่ได้
   เลยอยากจะถาม เพื่อนๆพี่ๆ หน่อยครับว่า ที่พักที่ภูเรือ มีที่ไหน รองรับ11ชีวิตนี้ได้บ้าง อยากได้แบบใกล้กับจุดชมวิวสวยๆ
หรือไม่ใกล้ก็ได้ และก็ อนุญาติให้ทำอาหารปิ้งย่างรับประทานได้ บ้างอะครับ และก็ราคาพอประมาณ ไม่แพงอะครับ
   ตอนแรกคิดว่าจะนอนเต้นท์กัน แต่จะทำอาหารกินกันไม่ได้ เลยคิดว่า เอาเป็นบ้านพักไปเลยดีกว่า น่าจะสะดวกกว่า
แล้วก็อยากทราบถึงสถานที่ท่องเที่ยวสวยๆ แถวๆนี้ด้วยคับ ว่ามีที่ไหนน่าสนใจบ้าง
อีกเรื่องครับ ถนนเส้นหล่มสัก ตอนนี้ สภาพยังโอเคอยู่ไหมครับ โหดมากไหม เคยผ่านเมื่อ3-4ปีที่แล้ว น่ากลัวพอสมควร 555

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่