หาโรงเรียนเตรียมอนุบาลให้ลูกสาวค่ะ ขอแถวลาดพร้าว เหม่งจ๋าย ยิ่งดีเลยค่ะ

สอบถาม คุณพ่อ คุณแม่ หาโรงเรียนเตรียมอนุบาลให้ลูกสาวค่ะ ขอแถวลาดพร้าว เหม่งจ๋าย ยิ่งดีเลยค่ะ
ลูกสาว 1.7 ปี ค่ะ ตอนนี้กำลังช่างใจอยู่ว่าจะเอาเข้าเตรียมอนุบาลเลย หรือจะรอเข้าอนุบาลไปเลยทีเดียว
อยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆหน่อยค่ะ ว่าแบบไหนดี หรืออยากแนะนำที่ไหน รบกวนด้วยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Shambara หรืออนุบาบกลมเกลียวไหมคะ แถวลาดพร้าววังหินซอย 75 หรือ 87 จำไม่ได้ กว้าง สะอาดดี แต่ราคาสูงหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่