แนะนำรร.อนุบาลแถวดอนเมือง หน่อยค่ะ

บ้านอยู่แถวพหลโยธิน 54 (ใกล้การ์เด้นโฮม) จะให้ลูกเข้าอ.1 ปีหน้าค่ะ ที่ดูไว้ก้อมี
1.อนุบาลฟ้าใส (กม.27) ใกล้บ้านมาก
2.อนุบาลบ้านพลอย หรือพลอยเพลิน อ่านในเนทยังไม่ได้ไปดูคะ
3.พระหฤทัยดอนเมือง
4.ไผท ค่อนข้างไกลค่ะ
ทั้ง 4 ที่ค่าเทอมประมาณ 3 หมื่นค่ะ
รบกวนทุกท่านช่วยแนะนำรร.ที่น่าสนใจหน่อยค่ะ หรือถ้ามีใครมีลูกเรียนแล้วเห็นข้อดีข้อเสียก็แนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่