อยากปรึกษาสถานที่ท่องเที่ยวในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2558 หน่อยครับ

ผมหยุดช่วงเทศกาลพอดี อยากเที่ยวที่ๆ อากาศหนาวๆ เย็นๆ  พอจะมีจังหวัดไหนแนะนำบ้างไหมครับ แต่ขอไม่ใช่ทางอีสานละกันครับ รถติดมาก ถ้าเป็นไปได้ขอเป็นสถานที่ๆ คนไปเที่ยวแต่คนไม่แน่นมากอ่ะครับ ปีที่แล้วไปเชียงใหม่เข็ดเลยครับรถติดมากๆ  ตอนนี้ลังเลระหว่าง กาญจนบุรี กับ ตาก ครับ หรือใครมีที่แนะนำอย่างไรบ้างครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่