****สงสัยค่ะ ทำไม "มาริโอ้"กับ"ใบเฟิร์น" ยังไม่มีผลงานหนังร่วมกันอีกคะ?!****

คือสงสัยมากๆ ตั้งแต่ภาพยนตร์เรื่อง"สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่ารัก"ที่กระแสภาพยนตร์ที่ดีเยี่ยมมากๆๆ เป็นหนังที่ยังคงอยู่ในความทรงจำของหลายๆคน แต่ทำไมคู่นี้ยังไม่มีผลงานหนังร่วมกันอีกคะ จะมีก็แค่หนังของประเทศฟิลิปปินส์ ที่ทั้งคู่ก็ไม่ได้แสดงคู่กัน ใบเฟิร์นก็แค่เป็นนักแสดงรับเชิญของหนังเรื่องนั้น คู่นี้กระแสดีมากๆๆๆๆๆๆ ตอนครั้งที่มาริโอ้กับใบเฟิร์นเดินทางไปโชว์ตัว ที่ประเทศฟิลิปปินส์ (ไป2ครั้ง) แฟนๆของทั้งคู่ให้การต้อนรับที่ดีมากๆ คนไปกันเยอะ ล้นห้างกันเลยทีเดียว ทั้งๆที่กระแสของคู่นี้แรงขนาดนี้ทำไมยังไม่มีค่ายหนังติดต่องานคู่กันเลยคะ? นานมากแล้วที่คู่นี้ไม่ได้ร่วมงานภาพยนตร์กัน ถ้าทั้งคู่ได้เล่นหนังคู่กัน เชื่อว่ากระแสต้องดีมากแน่ๆ ต่างประเทศแถบเอเชียต้องมาซื้อแน่นอน เพราะแฟนๆของคู่นี้ในต่างประเทศดีมากๆอยู่แล้วค่ะ เป็นอีกคนที่รอภาพยนตร์ของคู่นี้มาตั้งแต่เรื่องสิ่งเล็กๆ จนป่านนี้ยังไม่มีวี่แววว่าคู่นี้จะกลับมาร่วมงานกันเลย รออยู่นะคะ

------------------ดอกไม้ดอกไม้ดอกไม้-------------------

ตอนครั้งที่คู่นี้ไปงาน Penshoppe Fancon ที่ประเทศฟิลิปปินส์ค่ะ แฟนๆที่นั่นเยอะมากๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่