ไหว้พระใหญ่ เกาะลันตา ฮ่องกง ยังนั่งรถเมล์ขึ้นไปได้เปล่าครับ?

พอดีจะไปฮ่องกงเร็วๆนี้ แต่ไม่อยากนั่งกระเช้า เพราะเคยนั่งแล้ว เลยเกิดความเสียดายตัง + อยากลองวิธีใหม่ๆ

เห็นว่ามีรถเมล์สาย 17 หรือ 23 ขึ้นไป?

สภาพรถ + ค่ารถ + ความถี่รถออก เป็นยังไงบ้างครับ ใครเคยนั่งบ้าง

ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น