แฟนคลับณเดชน์รู้สึกยังไงที่...?

"ลมซ่อนรัก" เป็นละครลูกเมียน้อย

อย่าเข้าใจผิดว่าเป็นปลวกหรือมาโจมตีณเดชน์นะหวังดีน่ะ
มุมมองคนนอกถ้าเทียบกับละครอีกเรื่องที่ผู้จัดคนเดียวกันนี่
บอกได้เลยฟอร์มผิดกันอย่างมากกกกกก
พีเรียดปราณีตฟอร์มยักษ์กับละครแฝดซีจีปลอมๆ
เรื่องนั้นได้คนเขียนบทชั้นครูผู้กำกับคู่ใจ
ทีมงานจัดเต็มเสื้อผ้าหน้าผม โลเคชั่นเลิศ
เตรียมการทำโฟโต้บุ๊คซีดีเพลงพระนางตั้งแต่เริ่มถ่ายทำ
คือเป็นงานมาสเตอร์พีซของบริษัทน่ะ เรื่องนี้ทำยังไงก็ดังสร้างกี่ครั้งก็ดัง

ส่วนลมนี่คนเขียนบทโนเนมผู้กำกับธรรมดาทีมงานก็เอาจากที่เหลือจากกองนู้น
โลเคชั่นก็หลุดๆ คอสตูมแปลกๆไม่เนียน
ยิ่งโฟโต้บุ๊คถึงกับต้องมาซาวด์เสียงแฟนคลับก่อนว่าจะซื้อกันมั๊ย คือกลัวทำออกมาแล้วขายไม่ออก
แล้วเพลงนี่นักร้องข้างนอกมาร้องนะไม่ใช่ณเดชน์ร้องfcรู้กันยัง
กองลมผู้จัดมานับครั้งได้ ถ่ายทำกันแบบเงียบสนิท

ทีนี้ที่อยากจะถามคือfcณเดชน์ยังจะบอกอีกมั๊ยว่าผู้ใหญ่รักและเอ็นดู
กระทู้นู้นโดนซ่อนลิ้งค์และปลิวไปอย่างรวดเร็ว หวังว่ากระทู้นี้fcณเดชน์จะไม่แจ้งลบนะจ๊ะ
ทั้งหมดทั้งมวลที่บอกมาคือความจริง ถ้าfcไม่หูหนวกตาบอดก็คงจะเห็นแบบที่เราเห็น
สงสารก็แต่แต้วกะแพทที่มาโดนหางเลขกับละครเรื่องนี้ไปด้วย

บอกแล้วว่าจริงๆเรื่องนี้ไม่ได้อยู่ในแพลนสร้างและณเดชน์ไม่อยู่ในแพลนนี้ด้วยเหมือนกัน
แต่เมื่อผู้จัดรับคำสั่งมาก็ต้องทำไปตามใบสั่ง ผลก็เลยออกมาเป็นอย่างที่เห็นนี่หล่ะ
fcณเดชน์ไม่งงกันเหรอว่าทำไมกองนี้มันเงียบสนิท รูปไม่มีให้ปล่อยไม่โปรโมทอะไรเลย
ละครพีคของค่ายนี้ในปีหน้าคือเรื่องนู้นจ้ะ ไม่ใช่เรื่องนี้
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
นึกว่าอ่านเรื่องเสียว+80 อยู่

ปล.เวลาจะเสี้ยมให้มันมีชั้นเชิงหน่อยเถอะเจ้
นี่แก้ผ้ามาเสี้ยมซะงั้น ล้อนจอนเดินโตงเตงมาเชียว
ความคิดเห็นที่ 6
เอิ่มมมม ทำไมต้องยกหนึ่งในทรวงมาเทียบด้วยอะคะ????
เหมือนจะหาเรื่องให้หนึ่งโดนด่าเลยอะ

ลูกเมียน้อยยังไง.. งง หนึ่งในทรวงวางโปรเจคก่อนเปิดกล้องทีหลัง?
งานของหนึ่งในทรวงล่าช้ามากนะคะ ..บอกเลย ..แถมช่องสามแทบไม่โปรละครผ่านช่องด้วยซ้ำ
ส่วนเรื่องคนเขียนบทโชคดีที่ได้คุณณัฐเพราะเวอร์ชั่นที่แล้วคุณณัฐเป็นคนเขียนบท
เวอร์ชั่นนี้คนเขียนบทจึงเป็นคนเดิม ..

ส่วนลมซ่อนรักได้นางเอกตัวท็อปรุ่นเล็กของช่อง+ ดาวรุ่งของช่อง
ผกก.ไม่ใช่ไก่กานะคะ ลองไปค้นประวัติก่อนดีมั้ย? ค่อยมาวิจารณ์ว่าเป็นลูกเมียน้อย
ฟอร์มละครดีนะคะ เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ช่องคาดหวงไว้ จัดว่าฟอร์มใหญ่ดลยละ

เชียร์พี่แหม่มค่ะ ขอให้ละครประสบความสำเร็จทั้งสองเรื่อง
เราเป็นแฟนละครค่ายพี่เขาตั้งแต่สมัยเด็กน้อย ตั้งแต่ธรณีเวอร์ชั่นเลย
แต่เห็นการเม้นท์แบบนี้หงุดหงิดใจเล็กน้อย เพราะมันสะท้อนถึงใจที่อคติชอบกล
สงสารทีมงานด้วยที่ต้องมาโดนดูถูกแบบนี้
ความคิดเห็นที่ 26
อ่อ..... แล้วก็ต้องขอบคุณอย่างสูงสำหรับกระทู้นี้นะครับ การที่คุณปลวก หันมีดเข้าใส่ ญาญ่า เอามาเป็นเป้าในกระทู้นี้เป็นครั้งแรกตั้งแต่เสี้ยมมา อาจทำให้ NYส่วนหนึ่งที่เคยเขว ตาสว่างกันหมด ว่าจริงๆแล้วคุณไม่ได้รักและหวังดีกับใครเลย ที่ผ่านมาคุณเล่นบทรักคนหนึ่งชังคนหนึ่ง ยังมีคนหลงกลบ้าง แต่กระทู้นี้เล่นเผยไต๋ออกมาว่าจริงๆแล้ว ชังทั้งคู่ อย่างนี้แล้ว ต่อไปคงไม่มีใครหลงเชื่อคุณแล้วล่ะครับ  ปิดจ๊อบเลยครับ
ความคิดเห็นที่ 14
เมื่อไหร่พันทิปจะมีนโยบายกำจัดปลวกไอพีซะที
คือแบบว่ากระทู้เสี้ยม ล็อคอินเสี้ยม คห.เสี้ยม เกิดขึ้นยังกะเชื้อราหน้าฝนเลย คือบับเยอะมาก
แจกป้ายกำจัดปลวก
ความคิดเห็นที่ 23
ไม่ได้เป็น ฟค แต่มาตอบ.. ไม่ได้รู้สึกอะไรเลยเพราะละครยังไม่ออน
ออนเมื่อไหร่สนุกก็ดูต่อ แค่นั้น ทุกเรื่องด้วย ดูฟรีทางทีวีเหมือนกันทุกเรื่องและทุกช่องค่ะ

ซีเรียสไรกัน จกท 555 แค่ละครทีวีเอ๊งง ปิดทีวีปิดไฟนอนก็จบละ อย่าคิดมากค่า

เอารูปมาฝาก คนเข้าทู้นี้จะได้เห็นไรสวยๆ งามๆ ติดมือออกไปบ้างนะทู้แบบนี้ 555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่