อยากทราบค่าใช้จ่ายโดยประมาณเรียน diploma นิวซีแลนด์ 2-3 ปี ค่าเทอม + ค่าครองชีพ ครับ

อยากทราบค่าใช้จ่ายโดยประมาณเรียน diploma นิวซีแลนด์ 2-3 ปี ค่าเทอม + ค่าครองชีพ โดยรวมตลอด 3 ปีอ่ะครับ

ที่เล็งๆไว้ก็ Cookery หรือไม่ก็ Electrotechnology ครับ จะไปหลังเรียนจบ ป.ตรี

และคิดว่าจะทำงานแบ่งเบาค่าใช้จ่ายไปด้วย ถ้าทำงานใช้สิทธิครบตามกฏหมายนี่ จะได้ซักเดือนละเท่าไรหรอครับ ?

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่