NAGARA's Kumaries in the Divine Temple of Love 06-11-2014 [NY]

ตารางแสดงแฟชั่นโชว์ในงาน "Bangkok International Fashion Week 2014" เริ่มเปิดรันเวย์ 6-9 พฤศจิกายนนี้ ณ ลานพาร์ค พารากอน สยามพารากอน สามารถชมถ่ายทอดสดได้ทาง www.siamparagon.co.th/bifw2014 และ www.digitalfashionweek.com/bangkok

แฟชั่นชุดนี้ของ NAGA สวยมากจริงๆค่ะ
ขอขอบคุณเจ้าของเครดิตทุกรูปค่ะ

เบื้องหลังเล็กน้อยค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่