อธิบาย 3G ให้ผมหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีตอนนี้ผมไม่เคยใช้ 3G กันมาก่อนครับ แต่ทีนี้จะเอามือถือไปสมัคร Package รายเดือนใช้งาน 3G ครับ
แต่พอดีไปหาตาม Google แล้วงงครับ คำว่าไม่จำกัดกับจำกัด
เพราะว่าเวลาผมใช้งาน Internet ที่บ้านก็จะแค่จ่ายรายเดือนแล้วก็ใช้ได้ตลอดเลยครับ
แต่ถ้าใช้ 3G ดูเหมือนจะเล่นไม่ได้ตลอดเลยครับ เลยอยากรบกวนเพื่อนๆและเจ้าหน้าที่ช่วยอธิบายให้ผมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่