จะย้ายออกจาก True จะต้องเวลานานอีกเท่าไหร่?

กระทู้คำถาม
ผมติดต่อย้ายเครือข่ายไป AIS ตั้งแต่วันเสาที่ 25 ตุลาคม
วันที่ 27 ต.ค. ทาง AIS ติดต่อกลับมาว่าทาง True ไม่ได้ปลดล๊อกการย้ายเครือข่ายให้
ผมติดต่อเรื่องปลดล๊อกตั้งแต่วันที่ 27 เป็นต้นมา

ผ่านทาง True Iservice นับครั้งไม่ถ้วน
ผ่านทาง CC 2-3 ครั้ง
มีแต่คำตอบว่า "ดิฉันจะรับเรื่อง แล้วจะติดต่อกลับ" หรือ "จะส่งเรื่องไห้ค่ะ แล้วจะทำการปลดล๊อก มีผลใน 24 ชั่วโมง"
ผมจะได้รับการปลดล๊อกเมื่อไหร่ ??
วันนี้วันที่ 1 พ.ย. วันตัดรอบบิล ถ้าไม่ได้รับการย้ายในวันนี้ ผมก็ต้องจ่ายค่าบริการ ที่ผมไม่ต้องการใช้อีกช่ายไหม??
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่