รบกวนถามเรื่อง ไลน์ หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
คือว่าเพื่อน เค้าแค๊ปภาพรายชื่อเพื่อนๆที่ผมติดต่ออยู่ในไลน์ของผมส่งมาให้ผมดู ผมอึ้งไปชั่วขณะ ไม่แน่ใจว่าเค้าเข้ามาดูด้วยวิธีใดเหรอครับ อยากทราบว่าจะป้องกันและแก้ปัญหาได้อย่างไรบ้างเหรอครับที่เค้าจะไม่สามารถเข้ามาดูเฟรนด์ลิสต์ของผมว่ามีใครบ้าง ผมไม่เก่งเรื่องนี้เลยครับ และผมก็ไม่ได้เล่นไลน์กลุ่มนะครับ(แต่แค่รู้สึกว่ามันเป็นไลน์ของเราทำไมเค้าถึงเห็นเฟรนด์ลิสต์ของเราทั้งหมดเลย แถมแค๊ปของเรามาให้เราดูได้อีกโดยที่เราไม่ได้ร้องขอ) ต้องทำอย่างไรครับ

ขอผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยได้ไหมครับ

พาพันขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่