แนวแบบซีรี่ย์ the master's sun มีเรื่องอื่นอีกไหมค่ะ??

กระทู้คำถาม
คือเรากำลังดูซีรี่ย์เรื่อง the master's sun ค่ะ ดูตอนแรกติดใจเลยดูรวดเดียว 8 ตอนเลย

พระ-นาง น่ารักมากกกก เลยอยากรู้ว่ามีซีรี่ย์เรื่องอื่นที่ แนวเรื่องน่ารักๆแบบนี้มั๊ยค่ะ แบบพระนางไม่ได้รักกันหวือหวาแต่คอยเป็นห่วงกันไรงี้อ่ะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะประหลาดใจ
ปล. มีรูปประกอบด้วยจะดีมากเลยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้าแนวเห็นผีแบบนี้ ต้องwho are you. เรื่องนี้แทคยอน 2pm เป็นพระเอก นำเสนอให้ดูเลยค่ะ ปมเยอะน่าติดตาม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่