****[Bayern Munich]***[01.11.14] ****

****[Bayern Munich]***[01.11.14] ****  

โปรแกรม บุนเดสลีกา
01.11.14 เวลา  00:30
บาเยิร์น vsดอร์ทมุนด์

....สวัสดีวันเสาร์ตอนบ่ายๆนะค่ะ..วันนี้มาเปิดถํ้าเสือรอเชียร์หนุ่มๆ..นอนรอแบบว่าอารมณ์ซิวๆ  หัวเราะ

....วันนี้มีรูปการฝึกซ้อมบางช่วงบางตอน..และGIF น่ารักๆของหนุ่มๆมาฝากค่ะ..ถ้าพร้อมแล้วก็ตามเสือมึลมาเลยนะค่ะหัวเราะหัวเราะ

...วันนี้จะเปิดกระทู้ด้วย Snow white version Götzeus นะค่ะ..เราดูแล้วอดขำไม่ได้..โดยเฉพาะตอน พรานป่า กับ คนแคระ..ฮามั๊กมากหัวเราะเจ้าเริงร่า

แสดงความคิดเห็น