ช่วยแนะนำ pass ในญี่ปุ่นทีครับ

จะไปเที่ยว ญี่ปุ่น 7 วัน ไปสถานที่ดังนี้ แต่ไม่แน่ใจว่าต้องใช้ pass อะไรบ้างถึงคุ้ม
รบกวนช่วยบอกทีครับ

วันที่ 1 นาริตะ-เที่ยวในโตเกียว พวก อาซากุสะ อูเอโนะ ชิบูย่า ชินจุกุ ฮาราจุกุ
วันที่ 2 tokyo disneysea
วันที่ 3 เช้าไปพระใหญ่ kamakura บ่าย ไปลานสกี gala
วันที่ 4 ไป kawaguchiko เที่ยวและค้าง
วันที่ 5 ไป hakone เย็นๆไป osaka
วันที่ 6 usj เต็มวัน
วันที่ 7 เที่ยวเฉพาะใน osaka ดึกๆไป สนามบิน kansai

อยากถามว่า
1. ใช้ pass อะไรบ้างจะคุ้มที่สุด
2. ถ้าจะใช้บริการส่งกระเป๋า แมวดำ ส่งล่วงหน้า จากโตเกียว ไป โอซาก้า เลยได้ไหมครับ วันที่ไป kawaguchiko กับ hakone จะได้ตัวโล่งๆ

ขอบคุณล่วงหน้าที่มาช่วยตอบครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่