เกมส์ Saints Row IV กับ Spec Notebookครับ

เคยตั้งถามไปเเล้วเเต่ไม่ค่อยเคลียร์ กลัวซื้อมาเเล้วเล่นไม่ได้ครับ Notebook ผมspecนี้เล่น Saints Row IV พอไหวไหมเเล้วถ้าปรับกลางๆ ไหวไหม ถ้าไม่ไหวปรับ low นี่ภาพพอๆกับps3ไหมครับหรือว่าเเย่กว่าครับ
Spec CPU: Intel Core i5-2410M (2.30 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 2.90 GHz)
Chipset: Mobile Intel? HM67 Express
Graphic Card: nVidia GeForce GT 525M (1 GB GDDR3)
Memory: 6 GB DDR3

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่