รบกวนแม่ห้องชานเรือนแชร์ประสบการณ์คลอดลูกแบบธรรมชาติแต่ใช้การบล็อคหลังหน่อยค่ะ

เดือนธันวาคมจะคลอดลูกค่ะ ท้องที่3แล้ว แต่ท้องนี้เรารู้สึกว่าไม่อยากเจ็บท้องนานๆอีก
เราเลยเลือกแพคเกจคลอดเองแบบบล็อคหลังค่ะ ลองขอข้อมูลจากหมอ หมอก็ให้ข้อมูล
มาพอสมควรค่ะ แต่อยากทราบจากแม่ๆที่มีประสบการณ์ด้วยค่ะ ว่าเป็นยังไง
แล้วเราจะมีลมเบ่งมั้ยคะ เรื่องความเจ็บปวดหลังบล็อคแล้วมันหายไปเลยใช่มั้ยคะ
แล้วหลังจากนั้นมีผลข้างเคียงอะไรมั้ย รบกวนแม่ทุกท่านนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่