ซื้อ iphone 6 plus ผ่าน Apple store TH ตอนนี้ตัดบัตรแล้ว แต่สถานะยังไม่เปลี่ยน สามารถยกเลิกได้ไหมครับ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ สั่งซื้อ Iphone 6 plus สีทอง 128GB ไป ตอนนี้คือสถานะในเว็บยังอยู่ในขั้นตอน Processing Items และมีปุ่ม Cancel Items ให้กดได้อยู่ แต่อยากทราบว่าถ้าเราเราเปลี่ยนใจแล้วเรากดยกเลิก order จาก Apple Store ไป เงินจะคืนเข้าบัตรเราเมื่อไหร่ครับ?

เผื่อแบบว่าสมมติวันนี้ไปเดินๆ walkin แล้วเจอเครื่องรุ่นที่ต้องการพอดี จะได้ยกเลิกไปก่อน 555+
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่