สอบถามทรูคับ

กระทู้คำถาม
สอบถามเรื่อง ผมจองเครื่องป่าวไว้ เพราะผมมีเบอร์อยู่แล้ว 399  แล้ววันรับเครื่องเนี่ย ผมจะเอาเบอร์นี้ไปรับส่วนลดค่าเครื่องแบบพร้อม เพคเกจได้มั้ยคับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ปิดจอง iPhone 6 และ iPhone 6 Plus และรับเครื่องในงานเปิดตัว (Event)

ลูกค้าทั่วไปที่ต้องการซื้อเครื่องเปล่า
ลูกค้าประเภทบุคคลธรรมดา ที่เปิดบริการใหม่ ทรูมูฟ เอช แบบรายเดือน  
ลูกค้าย้ายค่ายเบอร์เดิมจากต่างเครือข่าย
ลูกค้าปัจจุบันที่ใช้บริการทรูมูฟ เอชแบบรายเดือนมาแล้ว 4 เดือนนับจากวันที่จดทะเบียน (นับตามปฏิทิน)
สามารถซื้อเครื่องได้ในราคาพร้อมแพ็กเกจ

หากหมายเลขของท่านเข้าเงื่อนไขสามารถแจ้งกับทางเจ้าหน้าที่ที่หน้างาน ณ วันรับเครื่องอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณครับ นานาขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่